* Website đang xây dựng, CHƯA CHÍNH THỨC sử dụng. Tin tức, bài viết, sản phẩm chỉ đăng làm mẫu!
* CẦN MUA TÊN MIỀN "MUALAPTOP.NET", vui lòng liên hệ 0908 744 256 - 0917 212 969 (Mr. Thanh)

* Cáp quang Single mode 4FO 4 core: 024.66 73 43 83 - 0974 002 002

 Cáp quang 4Fo bọc chặt hay có các tên gọi khác là cáp thuê bao 4FO, dây quang 4FO bọc chặt hay cáp thuê bao quang 4 sợi ( FTTH)

Về cơ bản đây là loại cáp quang single mode có đường kính 9/125um như các loại cáp khác, tuy nhiên khác biệt ở chỗ đa số các loại cáp quang sử dụng ống đệm lỏng thì loại này sử dụng công nghệ bọc chặt. Cáp được thiết kế sử dụng cả trong nhà và ngoài trời ( indoor hoặc outdoor), cáp 4FO bọc chặt có cấu trúc nhỏ gọn nên rất linh hoạt trong việc thi công, đặc biệt thích hợp khi thi công trong các khu nhà xưởng, tòa nhà. Dây thuê bao quang 2 sợi này cũng có thể sử dụng để treo trên cột điện, đi dưới cống ngầm và là sự lựa chọn lý tưởng cho các hệ thống mạng Lan – quang nội bộ hoặc các hệ thống camera sử dụng đường truyền cáp quang.
Cấu tạo của cáp quang thuê bao 4 fo bọc chặt

Dây thuê bao quang 4 sợi có cấu tạo lõi cơ bản đầy đủ các thành phần như các loại cáp quang khác, cụ thể như sau:

a. Lõi sợi quang (Core): Lõi sợi quang của cáp quang Singlemode 4FO bọc chặt được Học bằng Silica và được bổ sung bằng Germanium, Cáp có chỉ số chiết suất lớn hơn chỉ số chiết suất của lớp vỏ phản xạ
b. Lớp vỏ phản xạ (cladding): Lớp vỏ phản xạ của cáp được làm từ Silica, là phần bên ngoài bao bọc phần lõi cáp có tác dụng phản xạ ánh sáng trở lại lõi.
c. Lớp vỏ sơ cấp (Coating): được làm  bằng nhựa mềm, có đường kính 250 mm. Loại bảo vệ này có thể được loại bỏ dễ dàng bằng các dụng cụ tuốt vỏ cáp quang như kìm tuốt sợi quang. Lớp vỏ này có tác dụng bảo vệ cho sợi quang không bị suy hao do uốn cong và đảm bảo sợi không bị trầy xước.
d. Lớp vỏ bọc chặt (Tight buffer), Vỏ bọc chặt có đường kính (DTB) 900 mm hoặc 600 mm tùy hãng sản xuất hoặc theo yêu cầu đặt hàng của khách.
– Về mặt cấu trúc của cáp sợi quang bọc chặt gồm các phần sau:



a. Sợi quang bọc chặt (được bện xung quanh sợi gia cường trung tâm) số lượng 2 sợi, màu xanh dương và màu cam.
b. Sợi gia cường trung tâm (nằm ở giữa cáp).
c. Lớp sợi Aramid (Kevlar): các sợi Aramid này được bện xung quanh sợi quang bọc chặt để bảo vệ sợi trước các tác động vật lý khi kéo cáp.
d. Sợi bóc (ripcord) để bóc vỏ ngoài một cách dễ dàng
e. Lớp vỏ ngoài cáp: Thường Học bằng nhựa PVC có khả năng uốn dẻo linh hoạt, chậm cháy và dễ dàng khi bóc
f. Các tiêu chuẩn áp dụng cho cáp quang singlemode 4FO bọc chặt: TCN 68-160: 1996; TCVN 6745-3: 2000
Các đặc trưng của cáp quang thuê bao 4FO bọc chặt

    Dung lượng 4 sợi quang, thường có mầu cam và xanh nước biển
    Tốc độ truyền tải lên đến 10Gbps
    Có sợi thép gia cường chống gãy gập khi thi công kéo cáp
    phù hợp với mọi nhu câu sử dụng, trong nhà hoặc ngoài trời, chôn treo hoặc kéo cống
    Giá thành rẻ hơn nhiều so với các dòng cáp khác

Có thể nói cáp quang 4 Fo bọc chặt với những ưu điểm vượt trội như trên là sự lựa chọn lý tưởng cho các hệ thống mạng lan quang, hệ thống camera cáp quang và các hệ thống mạng quang nội bộ.

Cáp quang single mode 8 core trong nhà / ngoài trời kết hợp các tính năng chống cháy và an toàn của cáp treo trong nhà hoặc cáp thông gió với độ bền rất quan trọng đối với cáp thực vật bên ngoài. Chất liệu áo khoác LSZH có hiệu suất chống cháy tốt. Các ống lỏng được bao quanh bởi sợi aramid và dầu mỡ cung cấp bảo vệ đặc biệt cho sợi. Ưu điểm chính của cáp là khả năng chuyển từ môi trường ngoài trời sang trong nhà với cùng một cáp, do đó loại bỏ điểm nối / đầu nối.
Tính năng và ứng dụng cáp quang single mode 8 core

    Mật độ cao, dễ lắp đặt
    Độ co ngót thấp và độ bền kéo cao Độ bền cao
    và chống cháy LS polymer polymer
    Mặc định có màu xanh lam, màu khác cũng có thể được tùy chỉnh
    Tăng cường hiệu suất hệ thống bằng cách tránh sự suy giảm điểm nối thêm
    Ống lỏng cách ly sợi với môi trường bên ngoài và cơ học căng thẳng
    Mạng riêng Mạng
    cục bộ Mạng
    trên không, ứng dụng ống dẫn và thiết bị lối vào
    Khay cáp và ứng dụng ngang chung
    Được thiết kế để giảm khói và khí thải nguy hiểm trong không gian hạn chế
    Kết nối và truyền thông dữ liệu xương sống hoặc truyền thông dữ liệu



Giải pháp lý tưởng cho cáp quang single mode 8 core trong nhà / ngoài trời không được bọc thép
Cáp quang đơn mode 8 core trong nhà / ngoài trời có thể được chuyển từ môi trường ngoài trời sang trong nhà mà không cần điểm nối / đầu nối. Với polymer LSZH chống ẩm chống cháy, cáp lỏng trung tâm không dây bọc thép LSZH trong nhà / ngoài trời là lý tưởng để triển khai cáp trong việc xây dựng và nối dây cáp nối liền. Nó cũng được sử dụng rộng rãi trong mạng LAN và mạng LAN.

Cáp sợi quang loại treo FTTH có cấu trúc được thiết kế nhằm đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật của tiêu chuẩn ITUT G.652.D, các chỉ tiêu của IEC, EIA và tiêu chuẩn ngành TCN 68 - 160: 1996.

Đặc tính kỹ thuật của cáp sợi quang loại treo FTTH được mô tả như sau:

CẤU TRÚC CỦA CÁP

    Số sợi: 4 sợi quang đơn mode, chuẩn ITUT G.652.D.
    Bước sóng hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm.
    Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang được làm theo công nghệ ống đệm lỏng với quy cách của ống đệm lỏng trung tâm.
    Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm lỏng được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.
    Lớp nhựa HDPE chất lượng cao bảo vệ ngoài.
    Dây treo cáp bằng thép 1x1.2 mm.
    Được dùng như loại cáp treo FTTH.

Cấu trúc cáp quang 4Fo single mode

    Số sợi: 4 sợi quang đơn mode, chuẩn ITUT G652, G.652.D, G655
    Bước sóng hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm.
    Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang được làm theo công nghệ ống đệm lỏng với quy cách của ống đệm lỏng trung tâm.
    Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm lỏng được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.
    Lớp nhựa HDPE chất lượng cao bảo vệ ngoài.
    Dây treo cáp bằng thép 1×1.2 mm.
    dùng như loại cáp treo FTTH.Được

Đặc trưng Cáp quang 4 sợi single mode

    Dung lượng 4 sợi, tốc độ làm việc Gbps
    Sợi gia cường chống gập cáp.
    Kết cấu chắc chắn.

Đặc điểm kỹ thuật của dây cáp quang 4Fo single mode

    Loại sợi quang: single mode 9/125um
    Dung lượng: 4 sợi
    Đường kính cáp: phụ thuộc vào số lượng sợi quang và chủng loại cáp
    Bán kính cong tối thiểu: khi lắp đặt: 80mm, khi sử dụng: 160mm
    Cấu trúc cáp: ống lỏng
    Cáp quang 4Fo single mode lựa chọn tốt nhất cho giải pháp truyền tín hiệu quang đi xa với tốc độ cao mà suy hao đường truyền thấp nhất.

Cáp quang Single mode 4Fo hay còn gọi là Cáp 4 sợi, 4 Core, 4 lõi. Cáp quang 4Fo single mode là loại cáp quang rất phổ thông được ứng dụng rất nhiều trong việc kết nối mạng nội bộ, mạng FTTH để truyền dẫn tín hiệu, thông tin. Cáp được trang bị các dây thép mạ kẽm chịu lực và lớp sợi  tổng hợp chịu lực nên cáp có độ bền chịu lực cao. Cáp quang 4 sợi là loại cáp quang sử dụng công nghệ ống đệm lỏng, bên trong ống đệm lỏng chứa bốn sợi quang và được phủ đầy bằng lớp vật liệu nhầy, giúp giảm thiểu tối đa việc đứt, gẫy sợi quang cũng như hạn chế thấp nhất sự ảnh hưởng từ bên ngoài môi trường tới sợi quang. Đặc biệt, chất nhầy ở khoảng trống giữa sợi cáp và bề mặt trong của ống đệm là loại hợp chất đặc biệt có khả năng ngăn ngừa sự thâm nhập

Cáp quang Single mode 4FO 4 core

Cáp quang treo Singlemode (dây treo kim loại) 4fo, Xuất xứ : Việt Nam Bước sóng : 1310nm và 1550nm Đơn vị tính : Mét Cáp quang thuê bao hay còn gọi là cáp quang FTTH 4 sợi/4core là loại cáp được sử dụng rất phổ biến bởi nhiều đặc tính ưu việt của nó, thích hợp cho mọi đường truyền mạng, truyền tín hiệu truyền hình, tín hiệu điều khiển... Cáp quang single mode 4 sợi chất lượng tốt, giá thành rẻ, dễ dàng lắp đặt. Staphone chuyên phân phối cáp quang FTTH 4 sợi, cáp quang single mode, multimode từ 2 sợi - 24 sợi, hàng nhập khẩu đảm bảo chất lượng, có giấy tờ đầy đủ hỗ trợ dự án.
Chỉ nhựa trang trí những vật dụng trang trí nhà thật ấn tượng và đầy, Vẽ hình xoắn ốc lên trên tấm giấy bìa màu hồng, rồi vẽ hình tròn bao quanh bên ngoài hình xoắn. Cắt hình tròn, rồi cắt theo đường xoắn ốc đã
Dịch vụ seo hồ chí minh Các website sử dùng CMS hệ thống quản lý nội dung, Cấu trúc link kém: nếu cấu trúc link của một website khó hiểu đối với các công cụ tìm kiếm, các công cụ tìm kiếm sẽ không tìm thấy nội dung của

Còn đối với những công việc cần có đường truyền mạng tốc độ cao và chất lượng đảm bảo thì nên chọn dây mạng cat6 vì sẽ đem lại hiệu quả công việc cao hơn cho người sử dụng.

Hai loại dây cáp mạng cat5e và cat6 hiện nay được sử dụng rất nhiều trong hệ thống mạng trong các văn phòng, tòa nhà với khả năng truyền dẫn tín hiệu tốt, ổn định. Việc lựa chọn loại dây cáp mạng phù hợp với điều kiện làm việc, môi trường và kinh tế của bản thân người sử dụng khá quan trọng. Để giải đáp những thắc mắc này, Hãy nhanh tay liên hệ với công ty Cổ Phần Viễn Thông Xanh Việt Nam của chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ – đây là địa điểm hứa hẹn mang đến cho khách hàng những sản phẩm chất lượng tốt nhất với giá

 Hai trong những loại cáp mạng thông dụng nhất hiện nay là cáp mạng CAT6 và CAT5e. Tuy vậy nhưng nhiều người sử dụng Internet vẫn không nắm rõ được loại cáp mạng này là như thế nào. Để hiểu được loại cáp mạng mà bạn đang sử dụng chúng có đặc điểm gì và vì sao lại chọn chúng sử dụng, hãy cùng tìm hiểu ngay trong bài viết này để biết đến cáp mạng CAT6 là gì? Khác gì so với Cáp mạng CAT5e nhé!

Cáp mạng CAT6 là gì?

Dây cáp mạng CAT6 hay cáp mạng CAT6 là loại dây cáp được phát triển từ dây cáp CAT5e. Với nhiều cải tiến mới về tốc độ truyền tải so với thế hệ tiền nhiệm. Tốc độ hoạt động của cáp mạng Cat6 là 10 Gigabit/giây ở băng thông 250Mhz với khoảng cách từ 70m-100m.

Cấu tạo của Cáp mạng CAT6 là lõi nhựa chữ thập phân tách 4 đôi dây, với đường kính lớn và được trang bị các lớp bọc bạc và bọc bạc chống nhiễu khiến cho khả năng truyền tải tín hiệu tốt hơn.

Vì có tác dụng giảm nhiễu nên tín hiệu khi sử dụng mạng CAT6 sẽ được truyền xa hơn so với cáp mạng cũ.



Cáp mạng CAT6 được sản xuất với các tiêu hiện đại nhất hiện nay và với sự đa dạng về chủng loại cũng như các hãng uy tín chất lượng nên đây là giải pháp để thay thế dây cáp mạng CAT5e.

 Cáp mạng CAT6 hoạt động như thế nào?

Cáp mạng AMP Cat6 hỗ trợ tốc độ truyền dữ liệu chuẩn Gigabit Ethernet. Với tốc độ là 1 gigabit/giây và loại cáp mạng này sử dụng kết nối Ethernet 10 Gigabit nhưng với một khoảng cách hạn chế.

Cáp mạng AMP Cat6 có bốn đôi dây đồng và mỗi đôi dây được xoắn với nhau cô lập và có tác dụng giảm nhiễm chéo. Mỗi đôi dây đó đã giúp việc truyền tín hiệu được cao hơn và đạt năng suất tuyệt đối.

Một số đặc điểm khác về loại cáp mạng này là: Cấu tạo của cáp mạng AMP Cat6 phía đầu nối giống như thế hệ cáp mạng CAT5e trước đây là chuẩn RJ-45. Ngoài ra phiên bản nâng cấp của Cat6 đã được đưa vào sử dụng với tốc độ hỗ trợ lên đến 10Gbps, nó có tên gọi là CAT6a.

 So sánh cáp mạng CAT6 với cáp mạng CAT6A

Cáp mạng CAT6a là loại cáp mạng nâng cấp của CAT6. Vậy người kế nhiệm này có điều gì khác so với cáp mạng CAT6?

Bạn nên biết tạo ra CAT6A là giúp cải thiện hiệu suất của cáp mạng CAT6 nên có thể truyền truyền dữ liệu tốc độ mạng Ethernet 10 Gigabit trên một cáp đơn đến 328 feet (thông thường là 164 feet cho một cáp đơn). Như vậy có nghĩa là tăng lên gấp đôi so với CAT 6. Mặc dù chúng có cấu tạo dày hơn nhưng vẫn sử dụng các đầu nối chuẩn RJ45. Vì cho hiệu năng cao hơn nên giá thành của cáp CAT 6A cao hơn so với cáp mạng CAT 6.

Nếu như cáp mạng CAT6a là phiên bản cải tiến của CAT6 thì CAT6 chính là phiên bản cải tiến của CAT5e. Vậy ta tiếp tục đến với so sánh giữa cáp mạng CAT6 với cáp mạng CAT5e xem chúng có những gì khác biệt để biết nên lựa chọn loại cáp nào cho phù hợp nhất. Và rõ hơn các bạn hãy đến với các thông số trong bảng so sánh sau:

 Những hạn chế của cáp mạng CAT6

- Bị giới hạn ở mức tối đa với chiều dài là 328 feet cho tốc độ kết nối như những loại cáp mạng xoắn đôi khác.

- Khoảng cách làm việc ngắn chỉ đạt 70-90m.

- Cáp mạng CAT6 chi phí cao hơn CAT5e. Trên thực tế nó có tốc độ và ưu điểm mạnh hơn CAT5e, song người mua vẫn lựa chọn CAT5e và cần phải thay thế để hỗ trợ 10 Gigabit được tốt hơn.

Hi vọng qua bài viết này, bạn biết được cáp mạng CAT6 là gì? Và chúng khác gì so với Cáp mạng CAT5e? Điều này giúp cho bạn nắm rõ cấu tạo, ưu điểm lợi ích mà loại cáp đó mang đến cho bạn trong việc truyền tải thông tin, dữ liệu mạng. Hiện cáp mạng CAT6 đang rất ưu thế, được dần thay thế cho CAT5e, nên bạn cần cân nhắc trước khi mua. Như vậy sẽ không làm tốn chi phí hay thời gian nâng cấp dây cáp lên nữa.



Có thể người dùng đã quá quen với những gọi như cáp mạng AMP Cat6 hay một số cái tên như cáp UTP, FTP, cáp mạng LAN hay cáp mạng điện thoại… nhưng chưa thực sự hiểu chúng chính xác là gi? Trong viễn thông ngày nay, việc truyền dẫn chủ yếu sử dụng đến các dòng cáp này, độ bền cao, hiệu quả truyền dẫn tốt. Bài viết sau chúng tôi sẽ cùng bạn đọc tìm hiểu cụ thể về từng phân loại cáp để bạn có sự lựa chọn đúng đắn nhất khi có nhu cầu sử dụng.

Cái nhìn khái quát nhất về cáp mạng AMP Cat6

Cáp mạng AMP Cat6 là một trong những phân khúc sản phẩm được khá nhiều người dùng tin tưởng và sử dụng. Hiện nay, sử dụng cáp mạng cat6 là chủ yếu và nếu đem so sánh với các dòng cáp cùng hãng như cáp mạng AMP Cat5e thì loại cáp này mang lại hiệu quả công việc truyền dẫn tốt hơn, ổn định hơn. Cấu tạo của cáp cat6 được sản xuất từ 4 cặp đôi dây đồng được xoắn lại. Đây cũng là đặc điểm nổi bật trong thiết kế của dòng cáp này so với các loại cáp khác với thiết kế loại lõi hình chữ thập chạy dài theo chiều dây. Dạng lõi chữ thập tạo nên tính năng của từng cặp đồng riêng rẽ, hạn chế tối đa việc truyền dẫn bị nhiễu chéo, đảm bảo quá trình truyền tải dữ liệu ổn định hơn. Đặc biệt trong cấu trúc của cáp ccat6 còn có thêm băng thông 250 MHz hơn gấp đôi so với Cat. 5e (100 MHz) và có thể hỗ trợ ứng dụng 10 Gigabit Ethernet

Có thể nói dòng cáp mạng AMP cat6A có nhiều đặc điểm vượt trội hơn và cải thiện một vài nhược điểm của dòng cat6 trước đó. Nhà sản xuất đã trang bị thêm phần vỏ bọc màng giáp bên ngoài hay một số loại có phần vỏ là nhựa cáp. Thường thiết kế vỏ cáp loại này khá dày dặn, là giải pháp tuyệt vời để hạn chế được nhiều tình trạng bị nhiễu từ do tác động của môi trường ngoài. Cấu tạo máy còn được sản xuất với tính năng của dòng Với băng thông 500 MHz gấp đôi so với Cat6, Cat6A cung cấp hiệu suất tốt hơn và hỗ trợ ứng dụng 10 Gigabit Ethernet lên đến khoảng cách 100 m.

Trong các chức năng cũng như phân loại cáp thì được chia ra thành cáp mạng UTP và cáp STP. UTP là dòng cáp không có khả năng chống nhiễu. Loại cáp này được bán rộng rãi trên thị trường với giá thành khá rẻ nên được đông đảo khách hàng lựa chọn. Loại thứ 2 là dòng STP có tính năng chống nhiễu. Lõi cáp được xoắn đôi một, được dùng chủ yếu trong hệ thống truyền dẫn Ethernet. Trong dòng cáp xoắn đôi chống nhiễu – STP được chia ra làm hai dòng đó là FTP và SFTP

Dây cáp mạng Cat6 hay cáp mạng CAT6 là loại dây cáp được phát triển từ dây cáp CAT5e. Với nhiều cải tiến mới về tốc độ truyền tải so với thế hệ tiền nhiệm. Tốc độ hoạt động của cáp mạng Cat6 là 10 Gigabit/giây ở băng thông 250Mhz với khoảng cách từ 70m-100m.

Dây cáp mạng Cat6 hay cáp mạng CAT6 là loại dây cáp được phát triển từ dây cáp CAT5e. Với nhiều cải tiến mới về tốc độ truyền tải so với thế hệ tiền nhiệm. Tốc độ hoạt động của cáp mạng Cat6 là 10 Gigabit/giây ở băng thông 250Mhz với khoảng cách từ 70m-100m.

Cấu tạo của Cáp mạng Cat6 là

- CPU: Core i5
- RAM/ HDD: 4Gb/ 128Gb SSD
- Màn hình: 13.3Inch Full HD Touch
- VGA: VGA onboard
- HĐH: Windows 10SL
- Màu sắc: Rose Gold

Chi tiết

- CPU: Core i3 5020U
- RAM/ HDD: 4Gb/ 500Gb
- Màn hình: 14.0Inch TouchScreen
- VGA: VGA onboard, Intel HD Graphics 5500
- HĐH: Windows 10 SL
- Màu sắc: Black

Chi tiết

- CPU: Pentium N3530
- RAM/ HDD: 2Gb/ 500Gb
- Màn hình: 15.6Inch
- VGA: VGA onboard, Intel HD Graphics
- HĐH: Dos
- Màu sắc: Black

Chi tiết

- CPU: Pentium N3700
- RAM/ HDD: 4Gb/ 500Gb
- Màn hình: 11.6Inch, Touch screen
- VGA: VGA onboard, Intel HD Graphics
- HĐH: Windows 8.1SL
- Màu sắc: Red

Chi tiết

- CPU: Core i7
- RAM/ HDD: 16Gb/ 1Tb
- Màn hình: 17.3Inch
- VGA: VGA rời, Nvidia GTX860M 2Gb DDR5
- HĐH: Dos
- Màu sắc: Black

Chi tiết

- CPU: Core i3 4005U
- RAM/ HDD: 4Gb/ 500Gb
- Màn hình: 15.6Inch
- VGA: VGA onboard, Intel HD Graphics
- HĐH: Linux
- Màu sắc: Black & Iron

Chi tiết

- CPU: Pentium
- RAM/ HDD: 4Gb/ 120Gb SSD
- Màn hình: 13.3Inch
- VGA: VGA onboard, Intel HD Graphics
- HĐH: Linux
- Màu sắc: White

Chi tiết

- CPU: Celeron N2830
- RAM/ HDD: 2Gb/ 500Gb
- Màn hình: 15.6Inch
- VGA: VGA onboard, Intel HD Graphics
- HĐH: Dos
- Màu sắc: Black

Chi tiết

- CPU: Core i5 4210U
- RAM/ HDD: 4Gb/ 500Gb
- Màn hình: 15.6Inch
- VGA: VGA onboard, Intel HD Graphics 4400
- HĐH: Dos
- Màu sắc: Gold

Chi tiết

- CPU: Core i5 5200U
- RAM/ HDD: 8Gb/ 500Gb
- Màn hình: 14.0Inch TouchScreen
- VGA: VGA onboard, Intel HD Graphics
- HĐH: Dos
- Màu sắc: Black

Chi tiết

- CPU: Core i5 5200U
- RAM/ HDD: 4Gb/ 500Gb
- Màn hình: 14.0Inch
- VGA: VGA onboard, Intel HD Graphics
- HĐH: Dos
- Màu sắc: Black

Chi tiết

- CPU: Core i5 5250U
- RAM/ HDD: 4Gb/ 128Gb SSD
- Màn hình: 13.3Inch
- VGA: VGA onboard, Intel HD Graphics 6000
- HĐH: Mac OS
- Màu sắc: Silver

Chi tiết

Tin Tức

Lọc sản phẩm
Thống kê truy cập
  • Đang truy cập:8
  • Hôm nay :39
  • Tổng lượt truy cập:123140