* Website đang xây dựng, CHƯA CHÍNH THỨC sử dụng. Tin tức, bài viết, sản phẩm chỉ đăng làm mẫu!
* CẦN MUA TÊN MIỀN "MUALAPTOP.NET", vui lòng liên hệ 0908 744 256 - 0917 212 969 (Mr. Thanh)

* Giấy in mã vạch: 09 8110 8111
* Cáp quang Single mode 4FO 4 core: 024.66 73 43 83 - 0974 002 002

Bạn không tìm thấy cỡ tem như ý? Hãy thử dịch vụ bế tem nhãn theo yêu cầu của Shopply, hoặc liên hệ với chúng tôi để được tư vấn mua hàng miễn phí!

Giấy in mã vạch hay còn gọi là Giấy in tem nhãn,  Decal in mã vạch, Decal in tem nhãn,… là loại giấy chuyên dụng thường được đóng thành cuộn cuộn để in tem nhãn, mã vạch. Giấy được cấu tạo gồm một mặt để in thông tin, một mặt có lớp keo dính. Giấy in mã vạch được ứng dụng rộng rãi trong nhiều ngành nghề, ví dụ:

– Tem nhãn in mã vạch dùng trong ngành kinh doanh bán lẻ : in nội dung về sản phẩm (mã số mã vạch sản phẩm, giá sản phẩm, tên sản phẩm, tên cửa hàng).

– Tem nhãn in mã vạch dùng trong ngành y tế, bệnh viện, nhà thuốc: in mã số mã vạch quản lý ống nghiệm, mẫu thử của bệnh nhân, mã số bệnh nhân,…

– Tem nhãn in mã vạch dùng in tên sản phẩm, mã số sản phẩm v.v… dán lên thùng carton.

Giấy in tem,mã vạch, nhãn Decal (110 x 50 mét)

Nhãn Decal (Sticker) giấy là loại Decal được dùng phổ biến rỗng rãi nhất bởi sự đa dạng, dễ sử dụng và quan trọng nhất là đáp ứng được nhu cầu đại đa số người sử dụng với giá cả hợp lý. Decal giấy được sử dụng rộng rãi trong việc nhãn hàng hóa tiêu dùng, giá bán, quy cách, thông tin sản phẩm… áp dụng cho việc quản lý, theo dõi hàng hóa trong các hệ thống kho, siêu thị, nhà hàng…



Giấy decal in mã vạch có cấu tạo mặt trước là lớp bóng (hoặc nhám) có thể in và mặt sau có lớp keo dùng để bám dính vào bề mặt vật chất.  đáp ứng tốt nhu cầu của bạn hàng cần mua decal mực in mã vạch decal sticker in mã vạch hay decal ribbon in mã vạch nhanh nhất theo yêu cầu.

Hiện nay các loại giấy trên thị trường rất nhiều, các loại giấy có thương hiệu và chất lượng tốt gồm có giấy Fasson của Avery, giấy Amazon….

 Giấy in tem nhãn mã vạch, decal (Sticker) được dùng phổ biến rộng rãi bởi ứng dụng đa dạng trong nhiều lĩnh vực như bán lẻ : dán nhãn hàng hóa tiêu dùng, giá bán, quy cách, thông tin sản phẩm hay lĩnh vực giao nhận hàng hóa logistic, y tế để theo dõi bệnh án, hay sản xuất: dán tem lên các bao bì nhãn mác. Với chi phí hợp lý nhưng mang lại lợi ích lớn do vậy các doanh nghiệp đều áp dụng việc dán nhãn sản phẩm để phục vụ cho quản lý nhanh chóng hơn, chính xác hơn.

Bạn đã nhiều lần phàn nàn về việc đặt giấy mất quá nhiều thời gian chưa ? thông thường là 6-7 ngày mà các đơn vị đang áp dụng. Nhưng với Tân Phát , chúng tôi chỉ có 1 ngày là giao ngay . Đó là cam kết hài lòng khách hàng, cam kết cả thời gian lẫn chất liệu giấy in.

 Một số lưu ý trước khi đặt giấy

1/ Chọn loại giấy phù hợp với mục đích sử dụng

Giấy in mã vạch có  3 loại là giấy decal thường, giấy decal PVC, và giấy mạ thiếc,

Giấy in mã vạch

Giấy in mã vạch có 3 loại là giấy decal thường, giấy decal PVC, và giấy mạ thiếc, ngoài ra còn có loại giấy nhiệt in trực tiếp không cần ribbon. Tùy theo mục đích sử dụng mà khách hàng chọn loại cho phù hợp. Đế của giấy in mã vạch thường được chia làm 2 loại: loại đế lac-xin và đế dày. Đế lac-xin là loại đế mờ, và ánh sáng có thể chiếu qua, giúp mắt cảm biến của máy (sensor) in phân biệt khổ giấy. Đế dày là loại đế giấy mà ánh sáng không chiếu qua được, thường được dùng trong chế độ in liên tục (continuous) và in theo điểm (label with mark) với những đốm đen đánh dấu phía dưới đế của con tem.

Cáp quang Single mode 4FO 4 core

Cáp quang treo Singlemode (dây treo kim loại) 4fo, Xuất xứ : Việt Nam Bước sóng : 1310nm và 1550nm Đơn vị tính : Mét Cáp quang thuê bao hay còn gọi là cáp quang FTTH 4 sợi/4core là loại cáp được sử dụng rất phổ biến bởi nhiều đặc tính ưu việt của nó, thích hợp cho mọi đường truyền mạng, truyền tín hiệu truyền hình, tín hiệu điều khiển... Cáp quang single mode 4 sợi chất lượng tốt, giá thành rẻ, dễ dàng lắp đặt. Staphone chuyên phân phối cáp quang FTTH 4 sợi, cáp quang single mode, multimode từ 2 sợi - 24 sợi, hàng nhập khẩu đảm bảo chất lượng, có giấy tờ đầy đủ hỗ trợ dự án.
Dịch vụ seo hồ chí minh Các website sử dùng CMS hệ thống quản lý nội dung, Cấu trúc link kém: nếu cấu trúc link của một website khó hiểu đối với các công cụ tìm kiếm, các công cụ tìm kiếm sẽ không tìm thấy nội dung của
Chỉ nhựa trang trí những vật dụng trang trí nhà thật ấn tượng và đầy, Vẽ hình xoắn ốc lên trên tấm giấy bìa màu hồng, rồi vẽ hình tròn bao quanh bên ngoài hình xoắn. Cắt hình tròn, rồi cắt theo đường xoắn ốc đã

Cáp quang Multimode 6FO

Cáp quang là loại cáp thế hệ cải tiến được sản xuất với những đặc tính và tính năng tốt nhất để phục vụ nhu cầu trao đổi thông tin của con người. Do được sản xuất với nhiều chủng loại khác nhau nên rất nhiều khách hàng mỗi khi lựa chọn cáp quang vẫn đều băn khoăn: dùng cáp quang multimode hay cáp quang singlemode? Bài viết dưới đây chúng tôi xin đưa ra một số so sánh những ưu điểm, điểm khác biệt riêng của từng loại để khách hàng có thể tham khảo và tự đưa ra câu trả lời cho riêng mình.

Cáp quang multimode và cáp quang singlemode là hai loại cáp quang cơ bản, phổ biến và được sử dụng nhiều nhất hiện nay. Mỗi loại sẽ có những ưu điểm và ứng dụng riêng, người dùng nên tham khảo để có thể lựa chọn cho mình loại cáp chất lượng và ưng ý nhất.

Cáp quang multimode

Loại cáp này còn được gọi là cáp đa sợi, cáp đa mốt. Loại cáp này là cáp có đường kính sợi quang lớn và lớn hơn rất nhiều lần so với cáp quang đơn mode. Vì vậy nên nó có khả năng truyền được nhiều bước sóng khác nhau với các bước sóng chuẩn là 780, 850 và 1300. Cấu tạo của nó gồm nhiều sợi quang (lớp lõi), lớp áo (clading) và vỏ bọc (coating). Tốc độ và chất truyền tải của loại cáp quang này cũng cực cao, mượt mà và luôn ổn định nên được ứng dụng rất nhiều trong cuộc sống cũng như nhiều lĩnh vực khác.



Cáp quang singlemode

Cáp quang singlemode hay còn được gọi là cáp quang đơn mode. Loại cáp này chỉ có thể truyền được một bước sóng nhất và đó cũng chính là một trong số những điểm cộng không nhỏ của loại cáp này. Sử dụng cáp quang singlemode, chúng ta có thể giảm thiểu đến tối đa các vấn đề như chập chờn, nhiễu hoặc suy hao tín hiệu. Và loại cáp này cũng có khả năng truyền tín hiệu đi được rất xa, xa hơn so với multimode nên thường được dùng cho các trục mạng lớn mà không dùng nhiều trong sinh hoạt. Cũng với cấu tạo như multimode nhưng singlemode có các sợi quang nhỏ hơn, đường kính sợi chỏ khoảng 10 micromet.

Nhìn chung, hai loại cáp quang này đều có nhiều ưu điểm đáng quan tâm, ưu việt hơn rất nhiều lần so với cáp đồng. Dù là cáp singlemode hay multimode thì đều có thể truyền được các tín hiệu thông tin mà chúng ta cần một cách chất lượng, hiệu quả và lý tưởng nhất theo dạng ánh sáng lan truyền, đảm bảo tốc độ truyền tải cao, đường truyền xa với băng thông cực lớn. Đường truyền luôn ổn định, mượt và rất ít bị nhiễu sóng điện từ.

Hy vọng những so sánh cơ bản nhất trên đây đã giúp quý vị tự đưa ra cho mình những lựa chọn phù hợp và chính xác nhất. Để tìm hiểu cụ thể hơn về hai loại cáp quang này mời đến với chúng tôi tại địa chỉ web hoặc gọi điện để được tư vấn.

Đặc trưng của cáp quang Multimode 4 sợi, Multimode 4 core

- Bước sóng hoạt động của sợi quang : 850nm và 1300nm.

- Phần tử chịu lực phi kim

- CPU: Core i5
- RAM/ HDD: 4Gb/ 128Gb SSD
- Màn hình: 13.3Inch Full HD Touch
- VGA: VGA onboard
- HĐH: Windows 10SL
- Màu sắc: Rose Gold

Chi tiết

- CPU: Core i3 5020U
- RAM/ HDD: 4Gb/ 500Gb
- Màn hình: 14.0Inch TouchScreen
- VGA: VGA onboard, Intel HD Graphics 5500
- HĐH: Windows 10 SL
- Màu sắc: Black

Chi tiết

- CPU: Pentium N3530
- RAM/ HDD: 2Gb/ 500Gb
- Màn hình: 15.6Inch
- VGA: VGA onboard, Intel HD Graphics
- HĐH: Dos
- Màu sắc: Black

Chi tiết

- CPU: Pentium N3700
- RAM/ HDD: 4Gb/ 500Gb
- Màn hình: 11.6Inch, Touch screen
- VGA: VGA onboard, Intel HD Graphics
- HĐH: Windows 8.1SL
- Màu sắc: Red

Chi tiết

- CPU: Core i7
- RAM/ HDD: 16Gb/ 1Tb
- Màn hình: 17.3Inch
- VGA: VGA rời, Nvidia GTX860M 2Gb DDR5
- HĐH: Dos
- Màu sắc: Black

Chi tiết

- CPU: Core i3 4005U
- RAM/ HDD: 4Gb/ 500Gb
- Màn hình: 15.6Inch
- VGA: VGA onboard, Intel HD Graphics
- HĐH: Linux
- Màu sắc: Black & Iron

Chi tiết

- CPU: Pentium
- RAM/ HDD: 4Gb/ 120Gb SSD
- Màn hình: 13.3Inch
- VGA: VGA onboard, Intel HD Graphics
- HĐH: Linux
- Màu sắc: White

Chi tiết

- CPU: Celeron N2830
- RAM/ HDD: 2Gb/ 500Gb
- Màn hình: 15.6Inch
- VGA: VGA onboard, Intel HD Graphics
- HĐH: Dos
- Màu sắc: Black

Chi tiết

- CPU: Core i5 4210U
- RAM/ HDD: 4Gb/ 500Gb
- Màn hình: 15.6Inch
- VGA: VGA onboard, Intel HD Graphics 4400
- HĐH: Dos
- Màu sắc: Gold

Chi tiết

- CPU: Core i5 5200U
- RAM/ HDD: 8Gb/ 500Gb
- Màn hình: 14.0Inch TouchScreen
- VGA: VGA onboard, Intel HD Graphics
- HĐH: Dos
- Màu sắc: Black

Chi tiết

- CPU: Core i5 5200U
- RAM/ HDD: 4Gb/ 500Gb
- Màn hình: 14.0Inch
- VGA: VGA onboard, Intel HD Graphics
- HĐH: Dos
- Màu sắc: Black

Chi tiết

- CPU: Core i5 5250U
- RAM/ HDD: 4Gb/ 128Gb SSD
- Màn hình: 13.3Inch
- VGA: VGA onboard, Intel HD Graphics 6000
- HĐH: Mac OS
- Màu sắc: Silver

Chi tiết

Tin Tức

Lọc sản phẩm
Thống kê truy cập
  • Đang truy cập:3
  • Hôm nay :152
  • Tổng lượt truy cập:107032